๑๑۩۞۩๑๑A2_K49____ 47 IN 1 ̡ ̴̡ı̴̡̡ ̡͌l̡ ̴̡ı̴̴̡ı̴̴̡ ̡̡͡|̲̲̲͡͡͡ ̲▫̲͡ ̲̲̲͡͡π̲̲͡͡ ̲̲͡▫̲̲͡͡ ̲|๑๑۩۞۩๑๑
Chào mừng các bạn đến vơíi diễn đàn A2-K49!!
Hãy đăng ký để trở thành thành viên của trang web nhé!
https://a2k49.123.st/

Design by: Mr.TeoKuTit
๑๑۩۞۩๑๑A2_K49____ 47 IN 1 ̡ ̴̡ı̴̡̡ ̡͌l̡ ̴̡ı̴̴̡ı̴̴̡ ̡̡͡|̲̲̲͡͡͡ ̲▫̲͡ ̲̲̲͡͡π̲̲͡͡ ̲̲͡▫̲̲͡͡ ̲|๑๑۩۞۩๑๑
Chào mừng các bạn đến vơíi diễn đàn A2-K49!!
Hãy đăng ký để trở thành thành viên của trang web nhé!
https://a2k49.123.st/

Design by: Mr.TeoKuTit
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

I LOVE YOU

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
» game thần bài trên mobile mới ra lò nè cả nhà
Chuyện tối qua! :)) I_icon_minitimeFri Aug 17, 2012 3:40 pm by nh0xbu0n

» Thu Cuoi (NAVI-HOI)
Chuyện tối qua! :)) I_icon_minitimeWed May 23, 2012 9:19 am by maskkute

» HÃY KHÁM PHÁ ĐẠI DƯƠNG CÙNG GAME THIÊN ĐƯỜNG CÁ
Chuyện tối qua! :)) I_icon_minitimeTue Apr 17, 2012 4:57 pm by yeudonphuong_xx90

» Clip KỸ THUẬT CỦA C RONALDO
Chuyện tối qua! :)) I_icon_minitimeSat Mar 17, 2012 11:13 pm by masakaru

» Neymar qua real
Chuyện tối qua! :)) I_icon_minitimeSat Mar 17, 2012 3:13 pm by masakaru

» 30 động tác hất bóng lên cực hay
Chuyện tối qua! :)) I_icon_minitimeThu Mar 15, 2012 5:37 pm by masakaru

» a2 k49 thpt a nghia hung (08.03.2012)
Chuyện tối qua! :)) I_icon_minitimeWed Mar 14, 2012 9:21 pm by hoacomay107

» Ronaldo biểu diễn tâng bóng
Chuyện tối qua! :)) I_icon_minitimeTue Mar 13, 2012 10:28 pm by masakaru

» A2-K49 nghich ngoai gio
Chuyện tối qua! :)) I_icon_minitimeTue Mar 13, 2012 10:26 pm by hoacomay107

Top posters
hoacomay107
Chuyện tối qua! :)) Vote_lcapChuyện tối qua! :)) Voting_barChuyện tối qua! :)) Vote_rcap 
z0_a2_mpt46
Chuyện tối qua! :)) Vote_lcapChuyện tối qua! :)) Voting_barChuyện tối qua! :)) Vote_rcap 
masakaru
maskkute
naviisme
chjplove.hatu
lovesong
yeudonphuong_xx90
nh0xbu0n
Statistics
Diễn Đàn hiện có 17 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: duong_nhi_gia

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 121 in 89 subjects

Chuyện tối qua! :))

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
hoacomay107
Admin
hoacomay107

Chuyện tối qua! :)) Empty
Bài gửiTiêu đề: Chuyện tối qua! :))   Chuyện tối qua! :)) I_icon_minitimeSun May 29, 2011 9:27 pm

Em đến bên anh nhẹ nhàng trong một buổi tối êm dịu như đêm qua, và những gì xảy ra trên giường của anh còn đọng lại trong anh những cảm giác khó tả. Em chợt đến từ một nơi hư vô nào đó, không hề e ngại, không hề báo trước.

Em nằm trên người anh, em làm tan biến cảm giác băng giá trong anh. Em cắn anh, không hề tội lỗi, em làm cho anh phát điên. Cuối cùng anh chìm vào giấc ngủ...

Sáng nay, khi anh tỉnh dậy thì em đã đi rồi. Anh tìm em nhưng không thấy dấu vết, chỉ có những bức tường chứng kiến chuyện đôi ta đêm qua. Cơ thể anh vẫn còn in dấu vết của em. Đêm nay, anh sẽ thức chờ em. Ngay khi em đến anh sẽ vồ lấy em, anh sẽ không để em ra đi. Anh sẽ giữ chặt em trong lòng bàn tay anh để em mãi mãi không biến mất.

P.S: Anh sẽ giết chết em - những con muỗi đáng ghét nhất trần đời.
https://a2k49.123.st
z0_a2_mpt46

z0_a2_mpt46

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện tối qua! :))   Chuyện tối qua! :)) I_icon_minitimeMon Jun 13, 2011 8:47 am

hazzz!kai thag nay.tao cu tuong tối hdo may lsao vs e nao chu.la e muỗi.het hon`.....
naviisme

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện tối qua! :))   Chuyện tối qua! :)) I_icon_minitimeTue Jun 14, 2011 9:37 am

hehe. hay nhi
masakaru

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện tối qua! :))   Chuyện tối qua! :)) I_icon_minitimeMon Dec 26, 2011 6:03 pm

hoacomay107 đã viết:
Em đến bên anh nhẹ nhàng trong một buổi tối êm dịu như đêm qua, và những gì xảy ra trên giường của anh còn đọng lại trong anh những cảm giác khó tả. Em chợt đến từ một nơi hư vô nào đó, không hề e ngại, không hề báo trước.

Em nằm trên người anh, em làm tan biến cảm giác băng giá trong anh. Em cắn anh, không hề tội lỗi, em làm cho anh phát điên. Cuối cùng anh chìm vào giấc ngủ...

Sáng nay, khi anh tỉnh dậy thì em đã đi rồi. Anh tìm em nhưng không thấy dấu vết, chỉ có những bức tường chứng kiến chuyện đôi ta đêm qua. Cơ thể anh vẫn còn in dấu vết của em. Đêm nay, anh sẽ thức chờ em. Ngay khi em đến anh sẽ vồ lấy em, anh sẽ không để em ra đi. Anh sẽ giữ chặt em trong lòng bàn tay anh để em mãi mãi không biến mất.

P.S: Anh sẽ giết chết em - những con muỗi đáng ghét nhất trần đời.
hay day' chu'
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện tối qua! :))   Chuyện tối qua! :)) I_icon_minitime

Chuyện tối qua! :))
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chuyện tình của Bao Công và Nàng Bạch Tuyết!!!!cung tam dk